PHƯỜNG HOÀNH BỒ THAM GIA CÁC HOẠT ĐỘNG THỂ THAO “MỪNG ĐẢNG – MỪNG XUÂN” GIÁP THÌN 2024
Căn cứ kế hoạch tổ chức giải thể thao “Mừng Đảng – Mừng Xuân” Giáp Thìn 2024 của Thành phố Hạ Long, UBND phường Hoành Bồ đã thành lập Đoàn VĐV tham gia giải với các nội dung: Bóng Chuyền hơi, chạy Việt Dã.
Sau 01 ngày thi đấu (05/02), đoàn VĐV phường đã đạt được nhiều thành tích tại giải, môn Việt Dã: Giải Nhất đội Nam Chính, giải Nhì đội Nữ chính; môn Bóng Chuyền Hơi: Giải Nhất đội Nữ, Giải Ba đội Nam.
Từ những kết quả đạt được trên, trong năm 2024 các VĐV của phường sẽ phấn đấu đạt được những thành tích tốt hơn, UBND phường cũng sẽ tổ chức nhiều hơn các hoạt động thể thao trên địa bàn.
Thiên Sơn
Tin tức khác
- HỘI NGHỊ “CÔNG AN LẮNG NGHE Ý KIẾN NHÂN DÂN” NĂM 2024 PHƯỜNG HOÀNH BỒ
- Nhiều lợi ích khi đăng ký nhận lương hưu và chế độ BHXH qua tài khoản cá nhân.
- Chuyển đổi số trong giáo dục: Chủ động bắt nhịp, tạo bước đột phá
- Kế hoạch hoạt động năm 2024 của Ủy ban Quốc gia về chuyển đổi số
- Công điện của Thủ tướng Chính phủ về việc tập trung ứng phó bão số 2 và mưa lũ